Kaabo si awọn oju opo wẹẹbu wa!

Àkọ́kọ́ FIN ní Ìfihàn Ẹ̀rọ Ìkọ́lé Káríayé ti Changsha

Láti ọjọ́ karùndínlógún oṣù karùn-ún sí ọjọ́ kejìdínlógún oṣù karùn-ún, ìfihàn ohun èlò ìkọ́lé ti Changsha International tí a ń retí gidigidi wáyé. Láàárín àwọn olùkópa pàtàkì, SHANDONG FIN CNC MACHINE CO., LTD., ilé-iṣẹ́ olókìkí tí gbogbo ènìyàn ń tà, farahàn lọ́nà tó yanilẹ́nu, tó sì fa àfiyèsí ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn oníbàárà nílé àti ní àgbáyé mọ́ra.

Gẹ́gẹ́ bí ilé-iṣẹ́ tí a kọ sílẹ̀ pẹ̀lú ìtàn rere àti ìṣẹ̀dá tuntun nínú ìmọ̀ ẹ̀rọ, FIN ti jẹ́ ẹni tí a mọ̀ fún ìgbà pípẹ́ fún àwọn ọjà tó ga jùlọ àti àwọn agbára ìṣelọ́pọ́ tó ga jùlọ. Níbi ìfihàn náà, ilé-iṣẹ́ náà ṣe àfihàn àwọn ohun èlò tuntun rẹ̀, títí bí àwọn ẹ̀rọ ìlù àti ẹ̀rọ milling CNC tí a lè gbé kiri àti àwọn ẹ̀rọ ìlù CNC tí a lè gbé kiri, èyí tí ó ní ẹ̀rọ ìṣiṣẹ́ tó péye, agbára ṣíṣe, àti ìfọwọ́sowọ́pọ̀ iṣẹ́ tó rọrùn láti lò.

afe2389f6857d6faeda7b6cabbe9ee1 bbee4bba90201a1c04c62936cef2c38 7564d96ac5719a949cf3bc200e12d81

 

 

 

 

 

Orúkọ rere àti ìgbẹ́kẹ̀lé ilé-iṣẹ́ náà fa ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn àlejò sí ibi ìpamọ́ rẹ̀. Àwọn ògbóǹtarìgì ilé-iṣẹ́, àwọn olùrà tí ó ṣeé ṣe, àti àwọn aṣojú ìṣòwò láti onírúurú orílẹ̀-èdè ló ń bá ara wọn sọ̀rọ̀ nípa àwọn ojútùú FIN. Àwọn ògbóǹtarìgì ilé-iṣẹ́ náà pèsè àwọn àfihàn ọjà tí ó kún rẹ́rẹ́, àwọn ìmọ̀ ẹ̀rọ, àti àwọn àbá tí a ṣe fún onírúurú ohun èlò ilé-iṣẹ́.

“Inú wa dùn sí àbájáde ìfihàn náà,” ni Arábìnrin Chen, olùdarí àgbà kan ti FIN sọ. “Àwọn èsì rere àti àwọn èrò ìfọwọ́sowọ́pọ̀ àkọ́kọ́—ní pàtàkì láti ọ̀dọ̀ àwọn oníbàárà ní Gúúsù Ìlà Oòrùn Éṣíà, Yúróòpù, àti Àárín Gbùngbùn Ìlà Oòrùn—jẹ́rìí sí ìdarí ìmọ̀ ẹ̀rọ wa àti ṣíṣí àwọn ọ̀nà tuntun sílẹ̀ fún ìfẹ̀sí ọjà kárí ayé. A ń retí láti mú kí àwọn àjọṣepọ̀ wọ̀nyí jinlẹ̀ sí i àti láti fi àwọn ìmọ̀ ẹ̀rọ CNC wa tó ti ní ìlọsíwájú hàn sí àwọn oníbàárà púpọ̀ kárí ayé.”

f9e599e79893955d3ee76918d3dfb17 e4d68743591076abcc22d481456e003 41e2c2ea1bcd046aa8421508695a22f


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: May-19-2025