2022.06.02
Ní ìgbà òtútù ọdún 2021, lábẹ́ ìdarí ìṣírí orílẹ̀-èdè àti àyíká àwùjọ, ilé-iṣẹ́ náà pinnu láti dáhùn sí “àìgbàgbé èrò àkọ́kọ́ àti rírántí iṣẹ́ àkànṣe náà”, láti ọ̀dọ̀ àwọn ènìyàn sí àwọn olórí, láti jáde kúrò nínú ilé-iṣẹ́ náà kí wọ́n sì ṣe onírúurú iṣẹ́ ìrànlọ́wọ́ gbogbogbòò láti fi àṣeyọrí ilé-iṣẹ́ náà hàn.
SHANDONG FIN CNC MACHINE CO., LTD, gẹ́gẹ́ bí ilé-iṣẹ́ tó ga jùlọ nínú ṣíṣe àwọn ilé gogoro irin àti ẹ̀rọ ìṣiṣẹ́ irin fún ọdún mẹ́tàlélógún, ó ń ṣe àfiyèsí pàtàkì sí ẹ̀ka ẹ̀kọ́ ní ìṣẹ̀lẹ̀ yìí, pàápàá jùlọ ipò ẹ̀kọ́ ní ìwọ̀ oòrùn China, ó sì ti ṣe àwọn iṣẹ́ àṣeyọrí fún ọ̀pọ̀ ìgbà.
Ní oṣù karùn-ún ọdún 2022, ilé-iṣẹ́ náà gba ìwé-ẹ̀rí "Àwọn ìtọ́ni fún ìrànlọ́wọ́ gbogbogbòò ní ìgbà òtútù gbígbóná" láti ọ̀dọ̀ Ẹ̀ka Ẹ̀kọ́ ti Agbègbè Aba, Ìpínlẹ̀ Sichuan, China. Inú ilé-iṣẹ́ náà dùn gan-an sí èyí.
Ní ìparí ọdún 2020, Agbègbè Aba ní ilé-ẹ̀kọ́ aládàáni méjì, àwọn akẹ́kọ̀ọ́ 3,211 ní ọdún ilé-ẹ̀kọ́ 2020-2021, àti àwọn olùkọ́ ilé-ẹ̀kọ́ aládàáni 181; àpapọ̀ àwọn ilé-ẹ̀kọ́ aládàáni 27 ló wà, àwọn akẹ́kọ̀ọ́ 8,619 ló wà ní ọdún ilé-ẹ̀kọ́ 2020-2021, àti àwọn olùkọ́ aládàáni 670 ló wà ní àwọn ilé-ẹ̀kọ́ aládàáni. Ní ọjọ́ kọkànlélọ́gbọ̀n oṣù karùn-ún, ọdún 2022, pẹ̀lú ìrànlọ́wọ́ gbogbo ẹ̀ka àwùjọ, ìkéde ìṣòwò ti iṣẹ́ àtúnṣe fún àtúnṣe àwọn yàrá ìkẹ́ẹ̀kọ́ ti ilé-ẹ̀kọ́ àgbà àtijọ́ ti Longzang Township Central School ní ABa County sínú àwọn yàrá ìkẹ́ẹ̀kọ́ aládàáni.
Fúnni ní rósì, ọwọ́ náà sì ní òórùn dídùn tó ń dúró. Àwùjọ jẹ́ dígí, èyí tó ń dán àwọn àṣeyọrí ẹ̀kọ́ wò nínú àkòrí náà "má ṣe gbàgbé èrò àtilẹ̀wá àti rírántí iṣẹ́ náà", èyí tó ń fi ìwà ilé-iṣẹ́ náà hàn. Ohun tí ilé-iṣẹ́ náà ti ṣe ti gba àfiyèsí gbogbo àwọn ènìyàn. Fún àtúnṣe sí àwọn ipò tó hàn gbangba wọ̀nyí, ilé-iṣẹ́ náà sọ pé òun yóò ṣe gbogbo ohun tó yẹ láti ṣe láti máa ṣe iṣẹ́ aṣáájú gẹ́gẹ́ bí olórí ilé-iṣẹ́ ṣíṣe ẹ̀rọ, àti láti fi àpẹẹrẹ lélẹ̀ fún ilé-iṣẹ́ náà àti àwọn ènìyàn nínú iṣẹ́ náà.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Jun-02-2022


